Bayanan Kamfanin
Changzhou LongLongsheng Nets Industry Co., Ltd. wanda aka fi sani da reshen kamfanin Changzhou LongLongsheng Group Company.Kamfaninmu na dogon lokaci jajircewa don tabbatar da abokin ciniki, gwaji da haɓaka sabbin samfuran, tattara bayanan fasaha na masana'anta da gano ingancin injin sakawa.Mun tara adadi mai yawa na bayanan farko da gogewa akan masana'anta na sakawa.
An kafa kamfanin a cikin 2009, yana rufe yanki na murabba'in murabba'in 6,000.Muna da fiye da 80 manajan da fasaha ma'aikatan, irin samar da kayan aiki da kuma goyon bayan cikakken sanye take.
A halin yanzu, kamfaninmu ya riga ya ƙunshi nau'ikan injunan sakawa 30 daban-daban ciki har da 260 inch allura-bar, 260-inch allura-bar, 286 Model biyu allura-bar, 298 Model biyu allura mashaya kuma mun riga mun haɓaka namu high- gudun Composite allura inji, 4 sets na extruded inji; 5 sets na kunsa machine.Besides, bayan shekaru da dama na tarawa da groping, kamfanin kuma kafa cikakken post-aiki masana'antu matakai da sarrafa kayan aiki, da kuma kusan duk na post-. sarrafa aiki za a iya yi shi kadai.
>> Amfaninmu<<
>> Hidimarmu<<
Changzhou Longlongsheng Mesh Co., Ltd. ƙwararren kamfani ne wanda ya ƙware a saƙa masana'anta.Ana amfani da samfuransa sosai a cikin kiwo, wasanni, dangi, aikin gona, gandun daji, kare muhalli, soja da sauran fannoni.
Baya ga samun nagartaccen kayan saƙa na warp da ingantaccen tsarin gudanarwa mai inganci, babbar fa'idar kamfanin ta ta'allaka ne ga ƙarfin ƙarfinsa na canza injina da kayan aiki!Wani kamfani a ƙarƙashin ƙungiyar - Long Longsheng Warp Knitting Machinery Co., Ltd. shine ƙarfin masana'anta da goyon bayan fasaha!Kamfanin ya kasance mai himma a koyaushe ga falsafar kasuwanci na "kimiyya da fasaha, inganci da inganci, abokin ciniki na farko, bi kwangilar".Don cimma burin mu na "duk don gamsuwar abokin ciniki" tare da ingantaccen tsarin sabis na mai amfani.
Za mu ba ku da zuciya ɗaya samfuran cibiyar sadarwa daban-daban tare da ingantattun samfura, farashi mai ma'ana da ingantaccen sabis na tallace-tallace.